Cáp quang Multimode 4 Core OM3 GYXTW ADP

Cáp quang Multimode 4 OM3 Core GYXTW – Cáp quang Multimode 4FO OM3

0

Thanh toán ngay
Danh mục: ,

Viễn Thông Thành Công phân phối Cáp quang multimode 4fo;6fo;8fo;12fo GYXTW; AMP COMSCOPE; ADP; D Link; Alantek nhập khẩu. Cáp quang multimode chính hãng, giá rẻ. Hàng số lượng lớn đủ đáp ứng cho các dự án. Sản phẩm đầy đủ CO CQ 

 

Số sợi quang 8FO
2 Bo Bin 3000M / Lô Bin
3 Đường kính lõi sợi quang 125-130 micromet
4 Dạng bước sóng Bước sóng chéo
5 Bức sóng chạy 780; 850; 1310nm (Chủ yếu là 850nm)
6 Các dạng cáp chủ yếu Indoor và Outdoor
7 Các chuẩn cáp Multi mode  OM3

Mua-Bán-Phân Phối Cáp quang Multimode 4 Core nhập khẩu chính hãng

Đặc trưng của Cáp quang Multimode 4 Core
– Bước sóng hoạt động của sợi quang : 850nm và 1300nm.

– Phần tử chịu lực phi kim loại trung tâm.

– Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng.

– Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phương pháp SZ chung quanh phần tử chịu lực trung tâm (bện 2 lớp)

– Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.

– Lớp sợi tổng hợp chịu lực bao quanh lõi.

– Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ trong.

– Lớp băng thép dợn sóng chống loài gậm nhấm.

– Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ ngoài.

– Thích hợp cho chôn trực tiếp (DB) và chôn luồn ống (DU)

Tiêu chuẩn sợi cáp quang multimode: ITU-T G.652D, G.655.

Viễn thông Thành Công chuyên phân phối và nhập khẩu chính hãng các dòng cáp quang của GYXTW; AMP COMSCOPE; LS ViNa; D Link;Alantek……
Đến với chúng tôi các bạn sẽ được tư vấn, chăm sóc và hưởng mức giá cạnh tranh

Free Ship Tại các quận Hà Nội: Hoàn Kiếm, Đống Đa, Hà Đông, Hoàng Mai, Thanh Xuân, Long Biên, Nam, Bắc Từ Liêm, Tây Hồ, Cầu Giấy, Ba Đình, Hai Bà Trưng

Free Ship Tại các quận HCM: Từ quận 1 – Quận 10; Bình Tân; Bình Thạnh; Gò Vấp; Phú Nhuận; Tân Bình; Tân Phú; Thủ Đức

Miền Bắc:

Hà Nội; Thái Nguyên; Vĩnh Phúc; Bắc Ninh; Bắc Giang; Hưng Yên; Hải Dương; Hải phòng; Quảng Ninh; Hà Nam; Nam Định; Thái Bình; Ninh Bình; Thanh Hóa; Hòa Bình; Phú Thọ; Tuyên Quang; Yên Bái; Điện Biên; Lai Châu; Lào Cai; Hà Giang; Cao Bằng; Lạng Sơn

Miền Trung:

Đà Nẵng; Thanh Hoá; Nghệ An; Hà Tĩnh; Quảng Bình; Quảng Trị; Thừa Thiên-Huế; Quảng Nam; Quảng Ngãi; Bình Định; Phú Yên; Khánh Hoà; Ninh Thuận; Bình Thuận; Kon Tum, Gia Lai, Đắc Lắc, Đắc Nông và Lâm Đồng

Miền Nam:

Thành phố Hồ Chí Minh;Cần Thơ; Phú Quốc; Bình Phước, Bình Dương, Đồng Nai, Tây Ninh, Bà Rịa-Vũng Tàu; Long An, Đồng Tháp, Tiền Giang, An Giang, Bến Tre, Vĩnh Long, Trà Vinh, Hậu Giang, Kiên Giang, Sóc Trăng, Bạc Liêu, Cà Mau

Trong tháng này. Chúng tôi triển khai chương trình trợ giá mua cáp quang tặng dây nhảy quang và ODF quang

 Chi tiết khuyến mại vui lòng xem Chính Sách Mua cáp Multimode tặng dây nhảy quang & ODF

Đặc biệt khi mua nguyên bin chúng tôi áp dụng chính sách hỗ trợ miễn phí hàn nối quang

Viễn Thông Thành Công – Giải Pháp Mạng Viễn Thông

Đặc trưng của cáp quang Multimode 4 sợi, Multimode 4 core
– Bước sóng hoạt động của sợi quang : 850nm và 1300nm.

– Phần tử chịu lực phi kim loại trung tâm.

– Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng.

– Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phương pháp SZ chung quanh phần tử chịu lực trung tâm (bện 2 lớp)

– Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.

– Lớp sợi tổng hợp chịu lực bao quanh lõi.

– Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ trong.

– Lớp băng thép dợn sóng chống loài gậm nhấm.

– Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ ngoài.

– Thích hợp cho chôn trực tiếp (DB) và chôn luồn ống (DU)

Tiêu chuẩn sợi cáp quang multimode: ITU-T G.652D, G.655.

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cáp quang Multimode 4 Core OM3 GYXTW ADP”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *