Cáp quang Multilmode 4 Core ADP OM2

Cáp quang Multilmode ADP 4Core OM2

  • PP Cáp quang multimode 4fo GYXTW; AMP COMSCOPE; LS ViNA; D Link; Alantek nhập khẩu. Tổng Kho Cáp quang multimode 4 sợi; 4 Core;  Lõi giá rẻ; hàng chính hãng đầy đủ giấy tờ tại Hà Nội

12.000

Thanh toán ngay
Danh mục:

Viễn Thông Thành Công hiện tại đã là đơn vị nhập khẩu va phân phối chính hãng các sản phẩm Cáp quang Multimode 4FO GYXTW ADP tại Hà Nội với giá rẻ nhất cùng số lượng lớn. Cáp quang multimode đầy đủ giấy tờ CO CQ phục vụ dự án.

Tìm hiểu chung Cáp Quang multimode 4 core GYXTW ADP

Nhu cầu về internet của con người hiện nay ngày càng tăng lên, tốc độ đường truyền internet ngày càng phải năng cao nhằm đáp ứng với nhu cầu của con người.

Thuật ngữ cáp quang tốc độ cao; cáp quang link sever; cáp quang đường truyền 10Gb/s, 40GB/s, 100Gb/s ngày càng trở nên phổ biến. Vậy đâu là giải pháp cho bài toán về tốc độ đường truyền yêu cầu. Đó chính là cáp quang Multi mode chính hãng.

Cáp quang Multimode GYXTW ADP
Cáp quang Multimode GYXTW ADP

>>> Xem thêm : Cáp quang Multimode GYXTW ADP

cáp quang multilmode 4 core hay còn gọi là cáp quang đa mode 4 sợi. Là dòng cáp quang có 4 sợi quang đáp ứng tốc độ truyền tải cực cao và ổn định với khoảng cách ngắn dưới 550m ( Băng thông tối đa 100GB/S )
Vậy cáp quang Multimode hơn gì cáp quang Singlemode :

Chúng cho phép nhiều tín hiệu đường ánh sáng (đường sáng light) đi dọc; va đập theo chiều dài mang lại tốc độ truyền tải cao và ổn định, điều mà cáp quang single không thể làm được. Tuy nhiên khoảng cách truyền tải cũng như chi phí giá thành đang là 2 trở ngại lớn đối với dòng cáp quang này

Cáp quang Multimode GYXTW ADP
Cáp quang multilmode 4 core

 

12 điều cần biết về cáp quang multimode GYXTW ADP

1 Số sợi quang 4FO
2 Bo Bin 3000M / Lô Bin
3 Đường kính lõi sợi quang 125-130 micromet
4 Dạng bước sóng Bước sóng chéo
5 Bức sóng chạy 780; 850; 1310nm (Chủ yếu là 850nm)
6 Các dạng cáp chủ yếu Indoor và Outdoor
7 Các chuẩn cáp Multi mode Om1; Om2; Om3; Om4
8 Sơ lược về chuẩn cáp OM1 Đường kính lõi sợi quang: 62,5 µm
Chạy bước sóng 850/1300 nm đạt băng thông 200/500 MHz-km
Suy hao tối đa là 3 – 0.9 dB/Km. Suy hao thông thường là 2.6 – 0.6 dB/Km
9 Sơ lược về chuẩn cáp OM2 Đường kính lõi sợi quang: 50 μm
Chạy bước sóng 850/1300 nm đạt băng thông  500/500 MHz-km
Suy hao tối đa là 2.7 – 0.7 dB/Km. Suy hao thông thường là 2.5 – 0.5 dB/Km
10 Sơ lược về chuẩn cáp OM3 Đường kính lõi sợi quang: 50 μm
Chạy bước sóng 850/1300 nm đạt băng thông  2000 MHz-km hỗ trợ lên 10Gb/s
Suy hao tối đa là 2 dB/Km trên tuyến 100m
11 Sơ lược về chuẩn cáp OM4 Đường kính lõi sợi quang: 50 μm
Chạy bước sóng 850/1300 nm đạt băng thông gấp đôi Cáp OM3 là 4800 MHz-km hỗ trợ lên đến 10;40;100Gb/s
Suy hao tối đa là 1.2 dB/Km trên tuyến 100m
12 Khoảng cách tiếp cận tối đa tốc độ 10G Om1 là 35M; Om2 là 80M; Om3 là 330M; Om4 là 550M

cấu tạo cáp quang multimode 4fo

Cáp quang multimode 4 core nhập khẩu chính hãng

Viễn thông Thành Công chuyên phân phối và nhập khẩu chính hãng các dòng cáp quang của GYXTW; LS ViNa; D Link;Alantek; AMP COMSCOPE……
Đến với chúng tôi các bạn sẽ được tư vấn, chăm sóc và hưởng mức giá cạnh tranh

>>> Xem thêm : Cáp quang Multimode ADP GYXTW 4FO

Chúng tôi chấp nhận chính sách hỗ trợ vận chuyển các tỉnh Hà Nội; Tuyên Quang; Yên Bái; Điện Biên; Lai Châu; Lào Cai; Hà Giang; Cao Bằng; Lạng Sơn Thái Nguyên; Vĩnh Phúc; Bắc Ninh; Bắc Giang; Hưng Yên; Hải Dương; Hải phòng; Quảng Ninh; Hà Nam; Nam Định; Thái Bình; Ninh Bình; Thanh Hóa; Hòa Bình; Phú Thọ

Trong tháng này. Chúng tôi triển khai chương trình trợ giá mua cáp quang tặng dây nhảy quang và ODF quang.

Đặc biệt khi mua nguyên bin chúng tôi áp dụng chính sách hỗ trợ miễn phí hàn nối cáp quang

Viễn Thông Thành Công – Giải Pháp Mạng Viễn Thông

Hotline: 0903.243.767 Mr.Cao 

Bước sóng hoạt động của sợi quang : 850nm và 1300nm.

– Phần tử chịu lực phi kim loại trung tâm.

– Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng.

– Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phương pháp SZ chung quanh phần tử chịu lực trung tâm (bện 2 lớp)

– Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.

– Lớp sợi tổng hợp chịu lực bao quanh lõi.

– Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ trong.

– Lớp băng thép dợn sóng chống loài gậm nhấm.

– Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ ngoài.

– Thích hợp cho chôn trực tiếp (DB) và chôn luồn ống (DU)

Tiêu chuẩn sợi cáp quang multimode: ITU-T G.652D, G.655.

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cáp quang Multilmode 4 Core ADP OM2”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *